ตระกูล
8 ประกาศที่ถูกที่สุดจากทุกรูปแบบของตระกูลนี้ (อาจมาจากต่างรูปแบบกัน) — MP9 | Buff Blue
สแนปช็อตสด: 160 ประกาศจาก 29 ตลาด · ณ พ. 14 ต.ค. 2569 10:18 UTC
| รูปแบบ | แพลตฟอร์ม | ราคา (USD) | อัปเดต |
|---|---|---|---|
| Minimal Wear | ECOSTEAM | $0.01 | พ. 14 ต.ค. 2569 05:04 UTC |
| Well-Worn | SHADOWPAY | $0.01 | พ. 14 ต.ค. 2569 03:21 UTC |
| Battle-Scarred | WAXPEER | $0.01 | พ. 14 ต.ค. 2569 02:13 UTC |
| Field-Tested | HALOSKINS | $0.01 | พ. 14 ต.ค. 2569 09:46 UTC |
| Factory New | ECOSTEAM | $0.07 | พ. 14 ต.ค. 2569 04:48 UTC |
| Battle-Scarred | YOUPIN | $2.98 | พ. 14 ต.ค. 2569 10:01 UTC |
| Field-Tested | STEAM | $4.11 | พ. 14 ต.ค. 2569 10:11 UTC |
| Minimal Wear | TRADEIT | $6.24 | จ. 12 ต.ค. 2569 01:17 UTC |
- ต่ำสุด
- $0.07
- มัธยฐาน
- $7.22
- สูงสุด
- $38.00
ราคาเสนอของสกินนี้อยู่ในช่วง $0.07 – $38.00 จาก 96 ตลาด โดยต่ำสุดที่ ECOSTEAM และสูงสุดที่ HALOSKINS
SeekSkins ติดตาม 188 ประกาศของตระกูลนี้ และตัดราคาที่ผิดปกติออกจากตัวเลขสรุป: ราคาต่ำกว่าหนึ่งในห้าของมัธยฐาน และหากมัธยฐานต่ำกว่า $500 จะตัดราคาที่เกิน 50 เท่าของมัธยฐาน
ประกาศครอบคลุม 0 จาก 0 รูปแบบของตระกูลนี้
ตอนนี้รูปแบบที่ถูกที่สุดของตระกูลนี้คือ ECOSTEAM ที่ $0.07 และแพงที่สุดคือ HALOSKINS ที่ $38.00
ตัวเลขสรุปใช้เฉพาะประกาศที่อัปเดตภายใน 48 ชั่วโมง (ประกาศเก่ากว่าจะแสดงไว้แต่ไม่นับในค่าต่ำสุด มัธยฐาน และสูงสุด) ประกาศที่เก่ากว่า 15 วันจะไม่แสดง
หมายเหตุ: ตัดราคาอีก 28 รายการออกเนื่องจากเป็นค่าผิดปกติ
รูปแบบ
ราคาต่ำสุดและสูงสุดของแต่ละรูปแบบในตระกูลนี้
| รูปแบบ | ราคาต่ำสุด | ราคาสูงสุด |
|---|---|---|
| Minimal Wear | $0.01 | $0.27 |
| Field-Tested | $0.01 | $0.99 |
| Battle-Scarred | $0.01 | $0.61 |
| Factory New | $0.07 | $0.62 |
| Well-Worn | $0.01 | $0.28 |
| Minimal Wear | $5.32 | $30 |
| Factory New | $3.82 | $35 |
| Field-Tested | $4.11 | $17 |
| Battle-Scarred | $2.98 | $38 |
| Well-Worn | — | — |
ความครอบคลุมแพลตฟอร์ม
การกระจาย 160 ประกาศของตระกูลนี้ภายใน 15 วันตามแพลตฟอร์ม
| แพลตฟอร์ม | ประกาศ | ราคาต่ำสุด |
|---|---|---|
| ECOSTEAM | 6 | $0.01 |
| SHADOWPAY | 5 | $0.01 |
| HALOSKINS | 9 | $0.01 |
| MANNCO | 5 | $0.01 |
| WAXPEER | 6 | $0.01 |
| AIM_MARKET | 6 | $0.01 |
| BUFF | 5 | $0.01 |
| MARKET_CSGO | 9 | $0.01 |
| C5 | 6 | $0.01 |
| YOUPIN | 6 | $0.01 |
| BUFF_MARKET | 7 | $0.02 |
| SKINVAULT | 6 | $0.02 |
| WHITEMARKET | 9 | $0.02 |
| TRADEIT | 9 | $0.02 |
| CSMONEY | 7 | $0.02 |
| LOOTFARM | 2 | $0.02 |
| SKINPORT | 3 | $0.02 |
| STEAM | 8 | $0.03 |
| CSFLOAT | 9 | $0.03 |
| CSDEALS | 1 | $0.03 |
| SKINSWAP | 1 | $0.08 |
| CS_TRADE | 1 | $0.08 |
| AVANMARKET | 9 | $0.09 |
| SKINS_MONKEY | 1 | $0.10 |
| LIS_SKINS | 9 | $0.18 |
| SKINLAND | 9 | $0.19 |
| DMARKET | 1 | $0.24 |
| SKINOUT | 1 | $0.44 |
| SKINFLOW | 4 | $8.37 |
ราคาต่ำสุดและสูงสุดของแต่ละรูปแบบในตระกูลนี้
คำพิพากษาตลาด AI (สรุปฟรี)
เป็นกลางความเชื่อมั่น 60%
อิงจากการอ่าน K-line รายวันของ MP9 | Buff Blue (Wed Oct 14) ให้เฉพาะทิศทางและความมั่นใจเท่านั้น — เหตุผลเต็ม ระดับราคา และจุดเทรดอยู่ในแพ็กเกจแบบชำระเงิน